สำนักงานเกษตรจังหวัดน่าน เข้าร่วมการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตรที่ปรึกษาเกษตรกรด้านมาตราฐานสินค้าเกษตร (มกษ)
สำนักงานเกษตรจังหวัดน่าน เข้าร่วมการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตรที่ปรึกษาเกษตรกรด้านมาตราฐานสินค้าเกษตร (มกษ)
*********
วันที่ 16 - 19 กรกฎาคม 2567
นายชัชรินทร์ นาพรหม หัวหน้ากลุ่มยุทธศาสตร์และสารสนเทศ รักษาราชการแทนเกษตรจังหวัดน่าน มอบหมายให้นายวัฒนลักษณ์ ไกรทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ เข้าร่วมการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตรที่ปรึกษาเกษตรกรด้านมาตราฐานสินค้าเกษตร (มกษ) รุ่นที่ 2 เรื่อง เกษตรอินทรีย์ : การผลิต การแปรรูป การแสดงฉลาก และการจำหน่ายผลิตผลและผลิตภัณฑ์อินทรีย์ (มกษ. 9000 - 2564) ณ โรงแรม ทีเค.พาเลช แอนด์ คอนเวอร์ชั่น กรุงเทพมหานคร