วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 นายศักดิ์สิทธิ์ ศรีวิชัย เกษตรจังหวัดน่าน มอบหมายให้นายธนัย บุญมาธิวัฒน์ หัวหน้ากลุ่มส่งเสริมและพัฒนาเกษตรกร พร้อมเจ้าหน้าที่กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาเกษตรกร ร่วมกับเจ้าหน้าที่จากสำนักงานเกษตรอำเภอสันติสุข ลงพื้นที่เยี่ยมเยียน พบปะ และให้คำแนะนำเแก่ Young Smart Farmer ณ ที่ตั้งแปลงของ นางสาวรัชนีวรรณ ไชยอักษร หมู่ที่ 2 ตำบลดู่พงษ์ อำเภอสันติสุข จังหวัดน่าน และ ณ ที่ตั้งแปลงของ นายดนัยภัตร ภิวงค์ หมู่ที่ 2 ตำบลป่าแลวหลวง อำเภอสันติสุข จังหวัดน่าน